KỶ YẾU MẠC ĐĨNH CHI, KHOÁ 1971 KỶ YẾU MẠC ĐĨNH CHI, KHOÁ 1971
Nơi hội ngộ của các bạn đồng môn Mạc Đĩnh Chi

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm 
 DownloadDownload Cá nhânCá nhân   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

Tổng kết tiền QUỸ do bạn Nguyễn Hữu Dương gởi ngày 01-06-2012

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Cám Ơn Bài Gửi    KỶ YẾU MẠC ĐĨNH CHI, KHOÁ 1971 -> THÔNG TIN
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
Truong Van Tai

Quản Trị Cao Cấp
Quản Trị Cao Cấp

Số bài: 53
Chủ đề: 34

Bài gửiGửi: Thứ Năm 22 11, 2012 12:44 pm    Tiêu đề: Tổng kết tiền QUỸ do bạn Nguyễn Hữu Dương gởi ngày 01-06-2012 Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Anh Tài, chị Dung và các bạn thân,

1-Như đã hẹn, 17 giờ chiều nay, 01.06.2012, chúng tôi gồm vợ chồng Lê Tấn Anh, Cao Văn Được, Du Văn Hoa, Huỳnh Văn Chính, Nguyễn Trung Hậu, Nguyễn Ngọc Tốt, Nguyễn Văn Mi và tôi đã thay mặt CHS MDC K.64-71 đến phúng viếng tang lễ thân phụ bạn Võ Phi Hùng.

2-Một số bạn đã nhắn tin cho biết vì bận công việc nên không đến phúng viếng được và nhờ tôi chuyển lời chia buồn đến bạn Hùng. Tôi cũng đã làm việc nói trên.

3-Một số khác sẽ đến trong giờ mà các bạn sắp xếp được.

4- Như vậy tôi còn giữ tiền quỹ của Nhóm là : 4.747.000$ - 400.000$ = 4.347.000$ ( Bốn triệu ba trăm bốn mươi bảy ngàn đồng Việt Nam ).

Thân,

Nguyễn Hữu Dương
Truong Van Tai đang ngoại tuyến Xem hồ sơ thành viên Gửi tin nhắn Gửi email
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Cám Ơn Bài Gửi    KỶ YẾU MẠC ĐĨNH CHI, KHOÁ 1971 -> THÔNG TIN Thời gian được tính theo giờ EST (Australia)
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn
Bạn không được phép gửi kèm file trong diễn đàn này
Bạn có thể download files trong diễn đàn này